![pr-mou-sbu](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/09/pr-mou-sbu.jpg)
PEAK ภายใต้การดำเนินงานของบริษัท พี ยู ยู เอ็น อินเทลลิเจนท์ จำกัด ร่วมลงนามบันทึกความร่วมมือกับมหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอกอย่างเป็นทางการ เมื่อวันที่ 26 มกราคม 2566 ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์ในการส่งเสริมความรู้ทางวิชาการเพื่อพัฒนาศักยภาพนักศึกษา รวมไปถึงการใช้สื่อนวัตกรรมในการแลกเปลี่ยนการเรียนรู้ร่วมกัน ทั้งในสาขาวิชาการบัญชี สาขาวิชาการตลาดดิจิทัล สาขาวิชาการจัดการ ระดับปริญญาตรี ตลอดจนหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต และหลักสูตรบริหารธุรกิจดุษฎีบัณฑิต
PEAK #โปรแกรมบัญชีออนไลน์ มีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการส่งเสริมการพัฒนาขีดความสามารถของนักศึกษาอย่างมีประสิทธิภาพและยั่งยืน
![MOU มหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/mou-south-east-bangkok-university.jpeg)
![PEAK แลกเปลี่ยนความร่วมมือ มหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/peak-exchange-cooperation-sbu.jpeg)
![บรรยากาศการลงนามแลกเปลี่ยนความร่วมมือ มหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/the-atmosphere-of-signing-the-exchange.jpeg)
![พิธีลงนามแลกเปลี่ยนความร่วมมือ มหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/signing-ceremony-to-exchange-cooperation.jpeg)
![ผู้บริหาร PEAK ถ่ายภาพร่วมกับผู้บริหารมหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/taking-photos-together.jpeg)