![pr-mou-rmutto](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/09/pr-mou-rmutto.jpg)
เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม 2566 คุณภีม เพชรเกตุ ผู้ก่อตั้งและประธานกรรมการบริหาร PEAK ได้รับเกียรติจากมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก เขตพื้นที่จักรพงษภูวนารถ ในการเข้าร่วมพัฒนาหลักสูตรบัญชีบัณฑิต สาขาวิชาการบัญชี ในฐานะผู้ทรงคุณวุฒิ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนารายละเอียดของหลักสูตรตามกรอบมาตรฐานคุณวุฒิระดับอุดมศึกษาแห่งชาติและเกณฑ์มาตรฐานหลักสูตรระดับปริญญาตรี ซึ่งจะนำไปเสริมสร้างศักยภาพว่าที่นักบัญชีรุ่นใหม่ต่อไป
PEAK เชื่อมั่นว่าการเสริมสร้างศักยภาพของบุคลากรให้แข็งแกร่งนั้นคือรากฐานสำคัญของประเทศ PEAK พร้อมสนับสนุนการพัฒนานักศึกษาว่าที่บัญชีในอนาคตให้มีความแข็งแกร่งพร้อมก้าวสู่การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
![Todsorb alt text](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/05/348596718_198281959812648_120289841263315607_n-1024x1024.jpg)
![test](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/05/348641842_764663655154855_3877296100149537351_n-1024x1024.jpg)