![pr-mou-psu-trang-cm](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/09/pr-mou-psu-trang-cm.jpg)
PEAK ภายใต้การดำเนินงานของบริษัท พี ยู ยู เอ็น อินเทลลิเจนท์ จำกัด ร่วมลงนามบันทึกความร่วมมือกับคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์อย่างเป็นทางการ เมื่อวันที่ 27 มกราคม 2566 ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างความร่วมมือทางวิชาการด้านการศึกษาและเทคโนโลยีทางการบัญชี เพื่อพัฒนาคุณภาพบัณฑิตและพัฒนาวิชาชีพบัญชี ให้พร้อมก้าวสู่ยุคดิจิทัล
PEAK #โปรแกรมบัญชีออนไลน์ มีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการส่งเสริมวิชาชีพบัญชี หนึ่งในภารกิจสำคัญเพื่อผลิตบุคลากรให้สอดคล้องกับความต้องการของธุรกิจในยุคดิจิทัลและสร้างพื้นฐานที่แข็งแรงให้กับเศรษฐกิจไทย
![MOU คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/mou-psu-trang.jpeg)
![ประธานเจ้าหน้าที่ฝ่ายการเงิน PEAK ลงนามบันทึกความร่วมมือคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/peak-chief-Ffinancial-officer.jpeg)
![การลงนามบันทึกความร่วมมือระหว่าง PEAK คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/mou-between-PEAK-and-psu-trang.jpeg)
![การมอบของที่ระลึกจาก PEAK](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/gift-givin-from-peak.jpeg)
![การรับมอบของที่ระลึกจากคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/receiving-souvenirs-rompsu-trang.jpeg)
![ผู้บริหาร PEAK ถ่ายภาพร่วมกับ ผู้บริหารคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/02/ceo-of-peak-account-and-psu.jpeg)