![workshop-peerpower-community-meet-up-event](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/07/workshop-peerpower-community-meet-up-event.jpg)
คุณภีม เพชรเกตุ ผู้บริหารและผู้ก่อตั้ง PEAK โปรแกรมบัญชีออนไลน์ ได้ร่วมแบ่งปันประสบการณ์ในการนำเทคโนโลยีมาพัฒนาระบบงานบัญชี การแก้ไขปัญหา ตลอดจนการเพิ่มโอกาสในการเติบโตของธุรกิจด้วยตัวเลขทางบัญชี ภายในงาน PeerPower Community Meet Up ที่จัดขึ้น ณ อาคาร Silom Edge เมื่อวันที่ 24 มิถุนายน 2566 ที่ผ่านมา
คุณภีม เพชรเกตุได้แสดงมุมมองถึงความสำคัญของเทคโนโลยีที่มีต่อธุรกิจในปัจจุบัน รวมไปถึงจุดกำเนิดของการสร้างโปรแกรมบัญชีออนไลน์ เพื่อขับเคลื่อนแวดลงบัญชีก้าวสู่ความเป็นยุคดิจิทัล โดยมีผู้ให้ความสนใจเข้าร่วมฟังเสวนาเป็นจำนวนมาก
![PR-2 PeerPower Community Meet Up 2](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/09/PR-2.webp)
![PR-3 PeerPower Community Meet Up 3](https://adminnewmain.peakaccount.com/wp-content/uploads/2023/09/PR-3.webp)